ซ่อมสายไฟเบอร์ Fiber optic ขายสายไฟเบอร์ออฟติค มีเดียร์คอนเวอร์เตอร์ เข้าหัวไฟเบอร์,สไปสายไฟเบอร์,

ซ่อมสายไฟเบอร์ Fiber optic ขายสายไฟเบอร์ออฟติค มีเดียร์คอนเวอร์เตอร์ เข้าหัวไฟเบอร์,สไปสายไฟเบอร์,

JustMakeWeb.com รับทำเว็บไซต์ รับทำเว็บโรงแรม รับทำเว็บขายของ รับทำเว็บบริษัท เว็บสำเร็จรูป รับทำเว็บร้านค้า ออกแบบเว็บไซต์ ใช้งานได้ง่าย รองรับ SEO โปรโมท GOOGLE ให้ติดอันดับได้อย่างรวดเร็ว , ลงโฆษณาฟรี VPS ราคาถูก
รับทำเว็บไซต์
0
สมาชิก
สินค้า
  LINK

  AMP

  ฮาโก้

  ชไนเดอร์ 
 
  คลิปซอล

  บิทิชิโน

  พานาโซนิค

รางพีวีซี, ราง pvc, รางพลาสติก, รางสายไฟ, รางโทรศัพท์, รางเก็บสายโทรศัพท์, รางเก็บสายไฟ, รางเก็บท่อแอร์, รางพีอาร์ไอ, ผลิตภัณฑ์ราง,  ไส้ไก่  พีอาร์ไอ

  ท่อยูเนี่ยน

  พรีเมี่ยมไลน์


  เอวีเทค

  ไฮวิว







 
บริษัท ไฮ โปรเกรส เทคโนโลยี จำกัด 
 
         ได้เล็งเห็นความสำคัญ ของธุรกิจการสื่อสารที่ทันสมัย ซึ่งเป็นปัจจัยสำคัญขององค์กร หรือหน่วยงานในทุกๆแห่งทั่วประเทศในการติดต่อสื่อสารด้วยความรวดเร็ว และมีประสิทธิภาพ เราจึงสร้างทีมงานเพื่อดำเนินธุรกิจ ให้คำปรึกษา ติดตั้งระบบ Fiber optic Cable และซ่อมสาย Fiber Optic ทั่วประเทศ สนใจติดต่อสอบถามได้ตาม อีเมล์และเบอร์โทรด้านล่าง 

            - บริการเชื่อมต่อสาย Fiber optic ด้วยการ Fusion Splicing ด้วยเครื่อง
             Fujikura รุ่น FSM-60S
          - บริการทดสอบ Fiber optic Cable System ด้วยเครื่องเทส OTDR NOYES M210
             พร้อมส่ง Report ผลการทดสอบส่งให้ และบริการเทสสัญญาณในราคาที่ย่อมเยา
          - จำหน่าย อุปกรณ์ เกี่ยวกับ Fiber optic  ทุกชนิด
                    

          เราจึงสรรค์สร้างทีมงานที่มีความชำนาญงาน ในการให้บริการ อย่างมีประสิทธิภาพ และอุปกรณ์
เครื่องมือที่มีคุณภาพและทันสมัยเพื่อบริการลูกค้าอย่างเต็มที่  พร้อมทั้งให้คำปรึกษาขอรายละเอียด

ได้ที่เบอร์ HOTLINE: 085-6823536 Tel.  02-7217196  EMail:  Annop.hpt@gmail.com 
   

   
                                          

      Fujikura FSM 60 S                                        OTDR NOYES M210                                Accessories For Fiber optic
        

        
สินค้าขายดี
ST Pigtail 0
รหัสสินค้า : UF-5401B/UF-6401B
SC Pigtail 0
รหัสสินค้า : UF-5601B/UF-6501B
Splice Tray  0
รหัสสินค้า : UF-306XA
ST-ST, MM.Duplex Patch Cord 3 M.,Ceramic, 50/125 0
รหัสสินค้า : UF-5443
ST-LC, MM.Duplex Patch Cord 3 M.,Ceramic, 50/125 0
รหัสสินค้า : UF-5423D
ST-SC, MM.Duplex Patch Cord 3 M.,Ceramic, 50/125 0
รหัสสินค้า : UF-5463
SC-SC, MM.Duplex Patch Cord 3 M.,Ceramic, 50/125 0
รหัสสินค้า : UF-5663
SC-LC, MM.Duplex Patch Cord .,Ceramic, 50/125 0
รหัสสินค้า : UF-5623D
ST-ST  Singlemode,9/125 0
รหัสสินค้า : UF-644X
ST-SC  Singlemode,9/125 0
รหัสสินค้า : UF-645X
ST-LC  Singlemode,9/125 0
รหัสสินค้า : UF-642X
SC-SC  Singlemode,9/125 0
รหัสสินค้า : UF-655X
SC-LC  Singlemode,9/125 0
รหัสสินค้า : UF-652X

รายการแนะนำ
CAT 5E UPT Enhanced CABLE (350 MHz), CMR 0
รหัสสินค้า : US-9015
ราคา ฿2,400.00 THB
จำนวน
LINK CAT 5E UTP, PE OUTDOOR w/Drop Wire (Single Jacket) 0
รหัสสินค้า : US-9015M
ปกติ : 4,800.00
ลดเหลือ : ฿4,320.00 THB
จำนวน
LINK CAT6 UTP ULTRA (600 MHz) w/Cross Filler, 23 AWG, CMR 0
รหัสสินค้า : US-9116
ราคา ฿4,600.00 THB
จำนวน


           สินค้าแนะนำ
      
                            
              
 


 
 
สถิติเว็บไซต์
เปิดเว็บเมื่อ : 2013-05-07
จำนวนสมาชิก : 44 คน
ปรับปรุงเมื่อ : 2017-09-14
จำนวนครั้งที่ชม : 1,186,780 ครั้ง
Online : 7 คน
จำนวนสินค้า : 877 รายการ
Promotion
Fanpage