LINK FIBER OPTIC / SFP modlule โมดุล
JustMakeWeb.com รับทำเว็บไซต์ รับทำเว็บโรงแรม รับทำเว็บขายของ รับทำเว็บบริษัท เว็บสำเร็จรูป รับทำเว็บร้านค้า ออกแบบเว็บไซต์ ใช้งานได้ง่าย รองรับ SEO โปรโมท GOOGLE ให้ติดอันดับได้อย่างรวดเร็ว , ลงโฆษณาฟรี VPS ราคาถูก
รับทำเว็บไซต์
0
สินค้า
  LINK

  AMP

  ฮาโก้

  ชไนเดอร์ 
 
  คลิปซอล

  บิทิชิโน

  พานาโซนิค

รางพีวีซี, ราง pvc, รางพลาสติก, รางสายไฟ, รางโทรศัพท์, รางเก็บสายโทรศัพท์, รางเก็บสายไฟ, รางเก็บท่อแอร์, รางพีอาร์ไอ, ผลิตภัณฑ์ราง,  ไส้ไก่  พีอาร์ไอ

  ท่อยูเนี่ยน

  พรีเมี่ยมไลน์


  เอวีเทค

  ไฮวิว







 
วิธีการชำระเงิน
สินค้า

สินค้า / LINK FIBER OPTIC / SFP modlule โมดุล

ค้นหา :
1 มีทั้งหมด 10 รายการ
SFP/LC(MM) Fiber 1.25G, Multimode, 850 nm., 220/550 m 0
รหัสสินค้า : UT-9125-00
ราคา ฿1,000.00 THB
จำนวน
SFP/LC(SM) Fiber 1.25G, Singlemode, 1310 nm., 10 km 0
รหัสสินค้า : UT-9125-10
ราคา ฿1,350.00 THB
จำนวน
SFP/LC(SM) Fiber 1.25G, Singlemode, 1310 nm., 40 km. 0
รหัสสินค้า : UT-9125-40
ราคา ฿4,500.00 THB
จำนวน
SFP/LC(SM) Fiber 1.25G, Singlemode, 1550 nm., 50 km 0
รหัสสินค้า : UT-9125-50
ราคา ฿4,800.00 THB
จำนวน
SFP/LC(SM) Fiber 1.25G, Singlemode, 1550 nm., 50 km 0
รหัสสินค้า : UT-9125-50
ราคา ฿4,800.00 THB
จำนวน
SFP/LC(SM) Fiber 1.25G, Singlemode, 1550 nm., 80 km. 0
รหัสสินค้า : UT-9125-80
ราคา ฿5,100.00 THB
จำนวน
SFP/LC(MM.) Fiber SFP 1.25 G, Multimode, 3.3 /5V, 850 nm., 220/550 m. 0
รหัสสินค้า : UT-9104
ราคา ฿1,395.00 THB
จำนวน
SFP/LC(MM.) Fiber SFP 1.25 G, Multimode, 3.3 /5V, 1310 nm., 2 kmm 0
รหัสสินค้า : UT-9104-2
ราคา ฿5,460.00 THB
จำนวน
SFP/LC(SM.) Fiber SPF 1.25G,Singlemode,3.3 /5V,1310nm.10 km. 0
รหัสสินค้า : UT-9104-10
ราคา ฿2,500.00 THB
จำนวน
SFP/LC(SM.) Fiber SPF 1.25 G, Singlemode, 3.3 /5V, 1310 nm., 30 km 0
รหัสสินค้า : UT-9104-30
ราคา ฿11,750.00 THB
จำนวน

1 มีทั้งหมด 10 รายการ

สถิติเว็บไซต์
เปิดเว็บเมื่อ : 2013-05-07
จำนวนสมาชิก : 54 คน
ปรับปรุงเมื่อ : 2019-03-01
จำนวนครั้งที่ชม : 1,462,016 ครั้ง
Online : 26 คน
จำนวนสินค้า : 877 รายการ
Promotion
Fanpage